![Dean sanya mitaim](https://ece.engr.tu.ac.th/uploads/images/news/143/dean_sanya_mitaim__large.jpg)
ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้าและคอมพิวเตอร์ ขอแสดงความยินดีกับ ศาสตราจารย์ ดร. สัญญา มิตรเอม อาจารย์ประจำภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้าและคอมพิวเตอร์ ในโอกาสดำรงตำแหน่งคณบดีคณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ โดยเริ่มดำรงวาระตั้งแต่วันที่ 1 ธันวาคม 2566 เป็นต้นไป
โดยมีนางสาวกรุณา บุญจารุพัฒน์ เลขานุการคณะวิศวกรรมศาสตร์ นำทีมบุคลากรฝ่ายสนับสนุนวิชาการเข้ามอบดอกไม้แสดงความยินดีและให้กำลังใจในการปฏิบัติหน้าที่อย่างอบอุ่น
- 1 ธันวาคม 2566
- คณะวิศวกรรมศาสตร์ มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์, มหาวิทยาลัยธรรมศาสตร์ (ศูนย์รังสิต)